Àwọn ìtọ́sọ́nà Pílásítíkì Nylon/Àwọn ìtọ́sọ́nà tí a lè ṣàtúnṣe fún amúlétutù
Pílámẹ́rà
| Kóòdù | Ohun kan | Ìwọ̀n ihò | Àwọ̀ | Ohun èlò |
| CSTRANS103 | Àwọn Bàkẹ́ẹ̀tì Kékeré | Φ12.5 | Ara: PA6Fífàmọ́ra: irin alagbara Àfikún: Epo irin nikkeli tí a fi irin carbon ṣe tàbí bàbà. | |
| CSTRANS104 | Àwọn Búrẹ́dì Aláàbọ̀ | Φ12.5 | ||
| CSTRANS105 | Àwọn Búrẹ́dì Ńlá | Φ12.5 | ||
| CSTRANS106 | Àwọn Báàkẹ́ẹ̀tì Yíyípo A (Àwọn orí kúkúrú) | Φ12.5 | ||
| CSTRANS107 | Àwọn Báàkẹ́ẹ̀tì Yíyí B (Àwọn orí gígùn) | Φ12.5 | ||
| Ó yẹ fún àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ tí ó wà nínú àkọlé ààbò ẹ̀rọ náà. Ó lè yí igun padà, kí ó sì ṣàtúnṣe ìtọ́sọ́nà ìtìlẹ́yìn. A fi ohun èlò ìfàmọ́ra ti orí tí a ti dì mọ́ ara rẹ̀, ó sì ń yí ọ̀pá yíká tí ó rọ̀ mọ́ orí náà láti ṣe àṣeyọrí ète títìpa. | ||||








