Ìlà iṣẹ́-ẹ̀rọ onímọ̀-ẹ̀rọ tó ga jùlọ tí ó ní ìpele iṣẹ́-abẹ ń ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti ṣe àtúnṣe agbára iṣẹ́-abẹ wọn ní ìlọ́po méjì.
Láìpẹ́ yìí, CSTRANS kéde pé wọ́n ti ṣe àgbékalẹ̀ ìlà iṣẹ́-abẹ-ìdìpọ̀ onímọ̀-ọ́gbọ́n tí a ṣe fún ilé-iṣẹ́ oògùn ní àṣeyọrí, wọ́n sì ti lò ó ní ilé-iṣẹ́ oògùn olóró kan tí a mọ̀ dáadáa ní Àríwá China. A ṣe ìlà iṣẹ́-abẹ yìí ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà GMP (Ìwà-ṣíṣe-ọjà-rere), ó ń dojúkọ àwọn ìṣòro tí ó wà nínú àwọn ìbéèrè tí ó ga jùlọ, ìṣàkóso dídára tí ó muna àti àwọn ìlànà ìdìpọ̀ tí ó díjú nínú ìjápọ̀ ìdìpọ̀ oògùn lẹ́yìn ìdìpọ̀, àti ríran àwọn ilé-iṣẹ́ oògùn lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí àwọn àtúnṣe iṣẹ́-abẹ tí a ṣe déédé, tí ó ní ọgbọ́n àti tí ó dára.
“Ilé iṣẹ́ oògùn ní àwọn ohun tí ó le gan-an lórí ìdìpọ̀ lẹ́yìn ìdìpọ̀, àti ìtẹ̀lé àti ìtọ́pinpin ni kókó pàtàkì. Ìlà iṣẹ́ abẹ́lé wa tí a ṣe àdáni le bá àwọn àìní pàtàkì ti àwọn ilé iṣẹ́ oògùn mu pátápátá.” Olùdarí gbogbogbò ti Wuxi Chuanfu sọ. Pẹ̀lú ìdàgbàsókè tí ń bá a lọ ní ti àwọn ìlànà ìlànà oògùn ti ilẹ̀ àti ti òkèèrè, ìbéèrè fún àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ lẹ́yìn ìdìpọ̀ ọlọ́gbọ́n nínú iṣẹ́ oògùn ń pọ̀ sí i. CSTRANS yóò lo àǹfààní yìí láti túbọ̀ mú ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀ nípa ìdìpọ̀ oògùn jinlẹ̀ sí i, láti ṣe ìfilọ́lẹ̀ àwọn ojútùú lẹ́yìn ìdìpọ̀ tí ó bá GMP mu, àti láti ran ìdàgbàsókè dídára ti ilé iṣẹ́ oògùn lọ́wọ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-11-2025