-
Ìlà iṣẹ́-ẹ̀rọ onímọ̀-ẹ̀rọ tó ga jùlọ tí ó ní ìpele iṣẹ́-abẹ ń ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti ṣe àtúnṣe agbára iṣẹ́-abẹ wọn ní ìlọ́po méjì.
Ìlà iṣẹ́-ṣíṣe lẹ́yìn ìdìpọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ tó yára ń ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti ní agbára ìṣelọ́pọ́ wọn ní ìlọ́po méjì. Láìpẹ́ yìí, CSTRANS kéde pé ìlà iṣẹ́-ṣíṣe lẹ́yìn ìdìpọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ tó ṣe pàtàkì fún ilé-iṣẹ́ oògùn ti yọrí sí rere...Ka siwaju -
Awọn anfani ti ẹrọ lẹhin-ikojọpọ laifọwọyi ni kikun
Àwọn àǹfààní ohun èlò tí a fi ń kó ẹrù lẹ́yìn tí a bá ti kó ẹrù láìsí àdánidá. Ẹ̀rọ Agbára Ìṣiṣẹ́ Títẹ̀síwájú Tó Ga Jùlọ lè ṣiṣẹ́ ní gbogbo ọjọ́ 24/7 pẹ̀lú ìtọ́jú déédéé nìkan. Iṣẹ́ àṣeyọrí ẹyọ kan ju ti ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ lọ...Ka siwaju -
Bii o ṣe le yan laini gbigbe pallet ti o ni ẹru ti o wuwo
Bii o ṣe le yan laini gbigbe pallet ti o ni ẹru. Awọn ẹya ipilẹ akọkọ ni a ṣe pẹlu irin erogba ti o ni agbara giga (nigbagbogbo pẹlu itọju idena ipata lori dada, gẹgẹbi fifa ṣiṣu) tabi irin alagbara, ati ...Ka siwaju -
Ilana iṣelọpọ ọgbọn ti ọkọ ayọkẹlẹ agbara tuntun
Ìlà iṣẹ́-ọnà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tuntun tó ní ọgbọ́n tó sì rọrùn. Apẹrẹ tó rọrùn àti tó rọrùn. Àwọn ohun èlò pàtàkì tó rọrùn: Kókó inú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ni "ẹ̀rọ iná mànàmáná mẹ́ta" (bátìrì, mọ́tò, àti ìṣàkóso ẹ̀rọ itanna...Ka siwaju -
Àwọn àǹfààní ẹ̀rọ ìdìpọ̀ ìrọ̀rí ti CHANGSHUO
Àwọn àǹfààní ẹ̀rọ ìdìpọ̀ ìrọ̀rí changshuo *Dín ìdìpọ̀ ọwọ́ kù kí o sì dín owó iṣẹ́ kù. *Mu àyíká iṣẹ́ sunwọ̀n síi kí o sì dín agbára àárẹ̀ àwọn òṣìṣẹ́ kù. *Apẹrẹ kékeré ń fi àyè pamọ́ ó sì gba agbègbè kékeré kan. *Ó lè pàdé ìyípadà kíákíá ti àwọn tí a ti parí...Ka siwaju -
Àwọn Ètò Ìgbéjáde Oúnjẹ Tó Rọrùn Ń Yí Àwọn Ìlà Ìgbéjáde Oúnjẹ Padà
Àǹfààní àti Ìfowópamọ́ Owó. Ṣiṣẹ́ ní iyàrá tó tó 50 m/ìṣẹ́jú pẹ̀lú agbára ìfàgùn 4,000N, àwọn ohun èlò ìgbálẹ̀ tó rọrùn ń rí i dájú pé iṣẹ́ tó ń lọ ní iyàrá gíga dúró ṣinṣin. Ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ èso kan ní Shenzhen dín iye ìbàjẹ́ ọjà kù láti 3.2% sí 0.5%, èyí sì ń fipamọ́ tó fẹ́rẹ̀ẹ́ tó $140,000 ...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní Àwọn Agbábọ́ọ̀lù Pẹ́ẹ̀tì Tó Rọrùn Nínú Àwọn Ìlà Ìṣẹ̀dá Ife Ṣíṣu Tí A Lè Dá Sílẹ̀
Àwọn Àǹfààní Àwọn Agbékalẹ̀ Ẹ̀wọ̀n Tó Rọrùn Nínú Àwọn Ìlà Ìṣẹ̀dá Ife Ṣíṣu Tí A Lè Dá Sílẹ̀ Àwọn Agbékalẹ̀ wọ̀nyí tayọ̀ ní ìyípadà, èyí tí ó ń jẹ́ kí a ṣe àtúnṣe sí àwọn ipa ọ̀nà ìgbékalẹ̀ tó díjú. Wọ́n máa ń bá onírúurú iṣẹ́ ìkọ́lé mu láìsí ìṣòro...Ka siwaju -
Awọn Eto Gbigbe Ti o Rọrun Akopọ Awọn anfani
Àwọn Ètò Ìgbékalẹ̀ Agbára Tó Rọrùn Àkótán Àbájáde Ìyípadà sí Àwọn Ìlànà Tó Dídí Àwọn Ètò Ìgbékalẹ̀ A lè tún ṣe àtúnṣe rẹ̀ ní pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ láti bá àwọn àyè tó rọ̀, àwọn ọ̀nà tí kò báradé mu, tàbí àwọn ìlà ìṣẹ̀dá onípele púpọ̀ mu, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ àtàtà fún àwọn àyíká ìṣẹ̀dá tó lágbára. ...Ka siwaju -
Ìpàdé Ìṣòwò Ìbísí 2024
Ìpàdé Ìṣòwò Ìbísí Ọdún 2024. Ìpàdé Ìṣòwò Sprout ti ọdún 2024 wáyé ní Kazan, Rọ́síà. Shi Guohong, olùdarí gbogbogbò ti Changshuo Conveying Equipment (Wuxi) Co., Ltd., fi ...Ka siwaju -
Awọn anfani ti laini gbigbe ẹwọn gripper
Àwọn Àǹfààní ti ìlà ẹ̀rọ gbigbe ẹ̀rọ gripper Gbigbe tó munadoko àti tó dúró ṣinṣin Gbigbe ìrìnàjò tó ń lọ lọ́wọ́ Nítorí pé ìlà ẹ̀rọ gbigbe ẹ̀rọ clamping lè ṣe àwọn iṣẹ́ ìrìnàjò tó ń lọ lọ́wọ́, ó mú kí iṣẹ́ ṣíṣe pọ̀ sí i gidigidi. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àkókò díẹ̀...Ka siwaju -
Àwọn ilé iṣẹ́ wo ni a lè lo ẹ̀rọ ìgbálẹ̀ onípele wa?
Àwọn ilé iṣẹ́ wo ni a lè lo àwọn ẹ̀wọ̀n onírọ̀rùn wa nínú ètò ẹ̀rọ ìgbámú aláwọ̀ ewé CSTRANs da lórí ìtànṣán aluminiomu tàbí irin alagbara, tí ó wà láti ìwọ̀n 44mm sí 295mm, tí ó ń darí ẹ̀wọ̀n onírọ̀rùn. Ẹ̀wọ̀n onírọ̀rùn yìí ń rìn lórí àwọn ohun èlò ìfọ́mọ́ra díẹ̀...Ka siwaju -
Conveyor igbanu ṣiṣu modulu ni awọn anfani wọnyi
Agbára ìgbálẹ̀ oníṣẹ́ bẹ́líìtì ní àwọn àǹfààní wọ̀nyí I. Àwọn àǹfààní tí àwọn ànímọ́ ohun èlò mú wá. Agbára ìdènà ìbàjẹ́ líle: -Ohun èlò ṣíṣu náà ní ìfaradà tó dára sí onírúurú ohun èlò kẹ́míkà. Nígbà tí a bá ń gbé m...Ka siwaju