Eto gbigbe iyipo ti o wa ni oke Slat
Pílámẹ́rà
| Lílò/Ìlò | Àwọn ilé iṣẹ́ |
| Ohun èlò | Irin ti ko njepata |
| Agbára | 100 Kg/Ẹsẹ̀ |
| Fífẹ̀ ìgbátí | Títí dé 200 mm |
| Iyara Gbigbe | 60 m/ìṣẹ́jú |
| Gíga | Mtrs 5 |
| Ipele adaṣiṣẹ | Àìfọwọ́ṣe |
| Ìpele | Ipele mẹta |
| Fọ́ltéèjì | 220 V |
| Ibiti Igbohunsafẹfẹ | 40-50Hz |
Àwọn àǹfààní
1. Ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ síbẹ̀ ó lágbára, ó dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́, pàápàá jùlọ ilé iṣẹ́ oúnjẹ. Bẹ́lítì onírìnnà modular náà ní ìtìlẹ́yìn tí ń yípo ní ìwọ̀n inú. Agbára ìfàgùn náà ń lo àwọn irin ìtìlẹ́yìn tí a ṣe ní pàtó. Nítorí náà, ìfọ́mọ́ra yíyọ, ìfàgùn àti agbára tí a ń lò ti dínkù. Nítorí èyí, ẹ̀rọ ìwakọ̀ kékeré kan tó tó láti wakọ̀.
2. Yàtọ̀ sí pé agbára tí a ń lò dínkù gidigidi, ìbàjẹ́ ara ẹni tún ń dínkù lọ́nà tó dára, èyí tí kò nílò ìtọ́jú tó pọ̀. Ìyẹn ni pé, owó tí a fi ra ẹ̀rọ náà lè san án láàrín àkókò kúkúrú, èyí sì tún ń dín iye owó tí a fi ń ra nǹkan kù gidigidi.
3. Ìṣètò tí kò ní ààlà, àwọn ẹ̀yà tí ó tẹ̀ sí ara wọn ni a lè so pọ̀ ní onírúurú ọ̀nà. Ní àkókò kan náà, a lè so àwọn ẹ̀yà ìsopọ̀pọ̀ tí ó para pọ̀ ní igun èyíkéyìí láti 0 sí 330°. Ìṣètò onípele ti ìyípo mú àwọn àǹfààní àìlópin wá sí ara ìrísí ìgbámú. Kò ṣòro láti dé gíga tó mítà méje.
4. A ń gbé àwọn ohun èlò ìkọ́lé tí ó mọ́ tónítóní, tí a sì ń fi rọ́bà bò wọ́n sí àwọn ohun èlò tí ó ní ìwọ̀n àádọ́ta, tí ó bo àwọn ètò ìṣiṣẹ́, àwọn ètò ìṣiṣẹ́ inú àti àwọn ìlànà ìṣelọ́pọ́. A kò nílò epo tàbí àwọn ohun èlò míràn. Nítorí náà, èyí jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún ilé iṣẹ́ ìlera pẹ̀lú àwọn ìlànà tí ó muna lórí oúnjẹ, ilé iṣẹ́ oògùn àti àwọn kẹ́míkà. A tún lè lo àwo ẹ̀wọ̀n náà ní àwọn ilé mẹ́ta tí ó ṣí sílẹ̀ tí ó sì lè wọ inú pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìfọ́ àti àwọn ohun èlò ìfọ́. Àwo ẹ̀wọ̀n náà jẹ́ ike tí ó dára tí a lè fọ̀. Yàtọ̀ sí ike tí ó dára tí a lè fọ̀, a tún lè fi rọ́bà bò ojú àwo ẹ̀wọ̀n náà láti rí i dájú pé àwo náà kò yọ́.






