Àwọn ẹ̀wọ̀n ṣiṣu onípele 103 tí ó rọrùn
Pílámẹ́rà
| Irú Ẹ̀wọ̀n | Fífẹ̀ Àwo | Ẹrù Iṣẹ́ | Rédíọ́sì ẹ̀yìn (ìṣẹ́jú) | Ìdáhùnpadà ẹ̀yìn-ẹ̀yìn (ìṣẹ́jú) | Ìwúwo | |
| mm | inch | N(21℃) | mm | mm | Kg/m | |
| Àwọn ìtẹ̀lé 103 | 103 | 4.06 | 2100 | 40 | 170 | 1.6 |
Ohun elo
Ounjẹ ati ohun mimu
Àwọn ìgò ẹranko
Àwọn ìwé ìgbọ̀nsẹ̀
Àwọn ohun ọ̀ṣọ́
Ṣíṣe tábà
Àwọn béárì
Àwọn ẹ̀yà ẹ̀rọ
Àpò aluminiomu.
Àwọn àǹfààní
Agbára ẹ̀rọ gbigbe ẹ̀rọ onírọrùn jẹ́ irú ètò ìgbálẹ̀ tó lágbára, lílo fírẹ́mù aluminiomu alloy, ẹ̀wọ̀n irin. Pẹ̀lú ọgbọ́n, fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ìṣètò onípele, àwòrán onípele, fífi sori ẹrọ kíákíá, àìròtẹ́lẹ̀, ìdúróṣinṣin ètò, kékeré, dídákẹ́jẹ́ẹ́, kò sí ìbàjẹ́, tí a lò ní àwọn ìbéèrè ìmọ́tótó gíga, agbègbè ibi náà kéré, ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún lílo ẹ̀rọ aládàáni tó mọ́ tónítóní, gíga gíga ti ìlà iṣẹ́-ṣíṣe. Ó ní àwọn àǹfààní ti rédíọ̀mù ìyípadà kékeré, gíga gíga. Àwọn ilé-iṣẹ́ oògùn, ilé-iṣẹ́ ohun ìpara, ilé-iṣẹ́ oúnjẹ, ilé-iṣẹ́ ìgbálẹ̀ àti àwọn ilé-iṣẹ́ mìíràn. Àwọn ọjà tó rọrùn jẹ́ ìlà aládàáni tó dára jùlọ.








